IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

hinh nen cuc sock

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sieudaochick
Quan tri vien
Quan tri vien

Bài gửiTiêu đề: hinh nen cuc sock   5/12/2010, 8:49 pm

anh em zo sem thu cho y kien nha

Những hình ảnh đẹp của Alaska

Là một trong những bang rộng nhất nước Mỹ, Alaska tạo nên nét khác biệt nhờ chính khí hậu cũng như phong cảnh đẹp như thiên đường. Chiêm ngưỡng những hình ảnh ấn tượng trên GB.

1/ Blog của một người vô danh

Hôm nay lang thang trên mạng lúc 11h45 tìm một cái hình cho bài viết, thì tìm ra cái blog này. Blog sưu tầm được rất rất rất nhiều hình ảnh đẹp của nhiều người chụp về những phong cảnh khắp nơi trên thế giới.

Thí dụ như tấm hình này, tôi cho là đẹp hơn một bức tranh!

Blog đã ngưng update từ tháng Giêng 2007, tuy nhiên vẫn có rất nhiều hình ảnh đẹp cho các bạn lưu về máy.

Nếu bạn thích sưu tầm ảnh đẹp, hãy chuẩn bị sẵn thời gian và ổ cứng để lưu tất cả những hình ảnh mà bạn sẽ có được khi đến thăm blog này nhé! Tôi chắc chắn bạn sẽ ngập đầu vì quá nhiều hình ảnh đẹp…

Blog của Outstanding Landscape

2/ Blog của Na Son

Tôi không biết anh này, nhưng theo con số page view của blog anh ta là hơn 180.000 lượt, thì có lẽ Na Son cũng thuộc hàng … cứng cựa trong thế giới blog!

Cũng vô tình mà ghé tới blog của Na Son, tôi bắt gặp rất nhiều hình ảnh đẹp dọc miền đất nước Việt Nam dưới con mắt của anh.

Hình như anh này là một phóng viên ảnh, vì tôi đọc phần profile của Na Son thì thấy ghi là Với dân chụp ảnh thì nên “Nhìn ảnh nói truyện”… khá tự tin ha mấy bạn.

Đi nhiều, gặp nhiều và chụp nhiều, Na Son có nguyên một bộ sưu tập hình ảnh mà tôi bảo đảm các bạn sẽ … lé con mắt khi ngồi coi blog của anh.

Thích chụp hình, nhưng tôi không được đi nhiều và cũng không chụp nhiều và chụp đẹp bằng Na Son, nên giới thiệu cho các bạn, để bạn nào thích sưu tầm hình ảnh đẹp thì copy về máy.

Blog của Na Son

Đi sớm về sớm nha mấy bạn

Xem lý lịch thành viên

hinh nen cuc sock
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang